YouTube premium หักเงินจากบัญชี 2 รอบ

ขอสอบถามหน่อยครับหรือท่านไหนมีประสบการณ์รบกวนบอกหน่อยครับ
คือผมสมัคร YouTube premium ไป แล้วมันหักเงินไป2 รอบ ช่วงวันที่ 3-4 กค ผมขอเงินคืนจากทางappleไปแล้วแต่มันมีแค่บิลเดียวแต่หักไปหัก2รอบ ยังไม่ได้เงินคืนนะครับที่ขอคืนไป ผมได้ไปคุยกับธนาคารแล้ว เขาบอกจะจัดการให้เรื่องที่ผมได้ทำการขอเงินคืนไป แต่เงินอีกส่วนที่หักไป ธนาคารบอกให้คุยกับทาง app store แต่ผมต้องติดต่อยังไงหรอครับ ที่จะได้เงินคืนได้เร็วครับ แล้วต้องทำยังไงบ้างครับ

ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่