สิวอุดตัวหัวเปิดที่แก้มรักษายังไง ต้องกดให้มันออกมาก่อนไหมคะถึงจะรักษาต่อ?

กระทู้คำถาม
เราเป็นสิวอุดตัวหัวเปิดที่แก้ม ไม่รู้ว่าต้องทำยังไงเลยค่ะต้องกดให้มันออกก่อนไหมถึงจะรักษาได้ หรือว่าสามารถใช้ครีมเซรั่มอะไรที่ใช้ทับไปเลยแล้วมันจะหายเอง  อีกอย่างที่สงสัยเลยค่ะว่าถ้าเรากดสิวมาแล้วเราสามารถใช้ครีมหรือเซรั่มทับเลยได้ไหมหรือตัองใช้เซรั่มกระชับรูขุมขนอีก สงสัยจริงๆค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่