คลินิกจัดฟันแถวม.ราม2

แนะนำคลินิกชื่อ ทันตกรรมราม2สไมล์ ตอนเรามาปรึกษาจัดฟันเราได้มาเจอกับคุณหมอฝน คุณหมอน่ารักและใจดีมากๆเลย คุณหมอให้คำปรึกษาและแนะนำดีมากๆ ไม่มีการบังคับเราด้วยว่าจะต้องตัดเท่านั้น พูดแนวทางให้เราได้ตัดสินใจหลายแบบ แล้วก็ค่าใช้จ่ายที่คุณหมอคิดของเราก็ไม่แพง และเราได้โปรผ่อนจ่ายที่ราคาถูกมากๆๆ แล้วก็ตอนเคลียร์ช่องปาก ของเรามีฟันที่ต้องอุด 8ซี่และขูดหินปูน กับถอนฟันคุด ราคาก็ได้ส่วนลดท้ายบิลอีก 15%เลย ราคาไม่ได้แรงไปสำหรับนักศึกษาอย่างเรา เพราะว่าเราทยอยทำได้และผ่อนจ่ายถูก นักศึกษาอย่างเราเลยมีกำลังจ่ายไหว
    แล้วหมอฝนก็จัดฟันทำฟันให้เราดีมากด้วย โดยรวมแล้วเราชอบทั้งหมดเลย ทั้งคลินิกและหมอ
แนะนำเพื่อนๆนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่