แปลกใจดาราช่อง 3 อิสระหลายคน ทำไมช่อง 7 ไม่ใช้บริการบ้าง

เอาจริงๆอยากให้ติดต่อมาเล่นบ้างค่ะ เพื่อความแปลกใหม่

ทุกวันนี้ ดาราในช่องแทบไม่ค่อยรู้จักใครแล้ว
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 4
แล้วดาราอิสระของช่องนั้นดังในวงกว้างแล้วเหรอ ถ้าดังวงกว้างจริงมีเหรอช่องนั้นจะปล่อยอิสระ
ความคิดเห็นที่ 5
เท่าที่ทราบ ณ ปัจจุบัน  ช่อง 7 มักใช้ดาราตนเอง หรือ สร้างขึ้นมาใหม่มากกว่าครับ

ไม่ใช่ไม่อยากรับ  แต่ ตรงนี้ ผู้จัดละครในช่อง 7 สามารถ ดีล มาเล่นได้อยู่นะครับ

หลักๆแล้ว ช่องจะให้งานนักแสดงภายในช่องมากกว่า ไม่ต่างจากช่อง 3 หรอกครับ  ดาราอิสระ ที่ไม่เซ็นช่อง3  ก็มักไม่ได้รับโอกาสเท่าที่ควรจะเป็น

บริษัททั้งหลาย เขาก็ต้องเอาคนของเขาเป็นหลักอยู่แล้ว

วัดกันที่ผลงาน และ ผลตอบรับ เรตติ้ง คนดูมากกว่า  ถ้า ไม่เข้าใจ ก็ลองไปเป็นเจ้าของ สถานี  ดูหรือเป็นเจ้าของกิจการดู คุณจะรู้ว่าคุณควรทำอย่างใร  ในเมื่อ คุณก็มีเพชร อยู่ในมือ ไม่ต่างจาก ช่องคู่แช่ง

นอกจาก ช่อง นั้น มีนโยบาย จะดึง ดูด ดารา ช่องอื่น หรือ ชอบใช้บริการนักแสดงอิสระ ก็แล้วแต่มุมมองการบริหาร เพื่อให้มีรายได้เช้ากิจการตนเอง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่