ตรวจ ATK ด้วยตัวเอง ผลบวก ไป รพ. แต่ไม่ได่ยาต้านมาทาน

ผม อายุ 40 ปี  เคยรับวัคซีนโควิดมาแล้ว 3  เข็ม วันนี้ ตรวจ ATK ด้วยตัวเอง หลังจาก มีอาการไอ เจ็บคอ แน่นหน้าอก และปวดตามตัวมา 3 วัน พอมา รพ. ทางหมอไห้แต่ยา น้ำมะขามป้อม กับ ยาแก้ไอเม็ด และยาพารา มาทาน ไม่ได้ยาต้านมาทานเลยครับ  ไม่ทราบว่า เกี่ยวกับทีเราได้รับวัคซีนมาแล้ว 3  เข็มมั้ยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่