เป็นผู้หญิงที่เคยผ่านผู้ชาายมาและเคยมีลูก แล้วคบกับทอมได้ไหม???

ท้าวความก่อนเลย เราเคยคบทอมมาก่อนตอนอายุ15ปี คบกันได้ประมาณ3ปี ก็เลิกกันไป(แยกย้ายกันไปเรียนที่ใหม่ ตอนนั้นน่าจะประมาณม.3) ผ่านไปสักพักเราก็เริ่มสนใจผู้ชายคบกับผู้ชายตลอดจน อายุ22ปี ก้มีลูก1คน (ตอนนี้ลูก3ขวบแล้วค่ะ) ก็ด้วยอะไรหลายๆอย่าที่ต้องเลิกรากับพ่อของเด็กไป แล้วเราก็มาเจอทอมคนนี้ ที่ทำให้เรารู้สึกว่า เห้ย!! ทำไมถึงรู้สึกกับทอมคนนี้มากขนาดนี้ด้วยว่ะ รู้สึกรักเหมือนที่ไม่เคยรู้สึกกับใครมาก่อนเลย รักจนแบบไม่ยากเสียเค้าไปให้ใครอีกแล้ว คือมันแบ่งให้ใครไม่ได้แล้วอ่ะทอมคนนี้  ตอนนี้ก็คบกับทอมคนนี้มาได้1ปีแล้วค่ะ เค้าให้เรามาอยู่ด้วยที่บ้านเค้าค่ะ แล้วเค้าก็ยังให้ลูกเรามาอยู่ด้วยค่ะ ถ้ามองไกลๆอนาคตสามารถเป็นไปได้ไหมคะ คือเราอยากรู้ความคิดเห็นของคนอื่นๆดูบ้าง ว่ามองเรื่องแบบนี้ว่ายังไง ผิดไหม หรือไม่ควรทำอะไรแบบนี้ 
ช่วยตอบกันหน่อยน้าาาาาาาา  อาจจะยาวหน่อย ขอบคุณที่อ่านจบนะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่