คือเราสงใสว่าเราสร้างเสื้อใน Roblox แต่ไม่ได้สร้างใน Groups เพราะเราลืมเลยไปกด Create แล้วกดสร้างเสื้อกับกางเกงไป 2 ตัว

กระทู้คำถาม
แล้วเราจะเสีย โรบัค มั้ยคะสงใสมากค้นหาใน Google ก็ไม่เจอ อยากรู้ว่า โรบัค จะหายมั้ยคะ เพราะเวลาที่จะสร้างเสื้อหรือกางเกงก็ต้องกดเข้าไปใน Groups ก่อนเสมอเวลาที่จะสร้างเสื้อกางเกงแต่เราลืมเลยไปกด Create พอสร้างเสื้อเสร็จก็นึกขึ้นได้ว่าต้องกด Groups ก่อนแต่ว่าสงสัยมากๆว่ากดเสีย 10 โรบัค ไปแล้วแต่ว่าเราสร้าง เสื้อ กับ กางเกง อย่างละ 10โรบัค รวมเป็น 20โรบัค และเราก็ได้กดไปใน Groups เพื่อเช็กว่า เสื้อ กับ กางเกง ที่สร้างไปได้เข้ามาใน Groups รึปล่าวสรุปว่ามันไม่ได้เข้ามาใน Groups เพราะเราลืมว่าต้องกด Groups ก่อนเพื่อสร้างเสื้อและกางเกง แต่เราลืม   สรุปว่าเราเสีย โรบัค ฟรีเหรอคะ ช่วยตอบหน่อยสงสัยมาก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่