ซันจิจะไปสำนึกบุญคุณขาแดงทำไม ทั้งที่ต้องแยกจากพ่อแม่ตัวเองเพราะมันปล้นเรือ

เหมือนโจรลักพาตัวเด็กไปเลี้ยงจนโต

เด็กต้องสำนึกไหมอะ แทนที่จะได้อยู่ดีๆกับพ่อแม่

ตระกูลวินสโมสคคือโคตรรวย
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 1
หือ เดี๋ยวนะ ซันจิ หนีออกมาจากครอบครัวนั้นนะครับ
เรียกว่าเด็กหนีออกจากบ้านแล้วครับ

ขาแดง เรียกว่าเกือบจะเป็นพ่อบุญธรรมของซันจิ ซันจินับถือยิ่งกว่าพ่อตัวเองซะอีกนะครับ
แสดงความคิดเห็น