มีใครเคยกู้ กับ ธอส. โครงการบ้านล้านหลังมั้ยครับ ทำไมผมยื่นไปมันนานจังครับ

พอดีจะกู้ของโครงการบ้านบ้านหลัง ไปที่สาขา ธอส.บิ๊กซีบางนา ยื่นตั้งแต่ ประมาณกลางเดือนมิถุนายน 65 ถึงตอนนี้ยังไม่มีการติดต่อกลับจาก ธนาคารเลย โทรไป้ช็ครอบนึงธนาคารบอกยังไม่ส่งสำนักงานใหญ่เลย แล้วก็บอกจะเข้าไปถ่ายรูปสถานที่ทำงาน ก็นัดแล้วนัดอีก แต่ยังไม่มีการติดต่ออะไรเลย ผมว่ามันนานไปหรือว่ามันเป็นเรื่องปกติของการยื่นสินเชื่อบ้านครับ พอดีไม่เคยยื่นเลยอยากสอบถามเพื่อนๆครับเผื่อใครมีประสพการณ์แล้วช่วยแนะนำทีครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่