อยากเรียนต่อครู

สวัสดีค่ะพอดีเรามีความอยากจะกลับไปเรียนต่อเราจบปวช-ปวส คอมมา แล้วช่วงที่จบเราท้องตอนนี้ก้ผ่านมาสามปีแล้วเราอยากจะกลับไปเรียนต่อ เราเลือกที่จะเรียนครู(ครูปฐมวัย)คิดเอาไว้สองมหาลัย 1 มหาลัยจันทรเกษม 2 มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา เราคิดไว้สองมหาลัยแต่ความที่เราจบม าไม่รู้ว่าจะไปเริ่มต้นตรงไหนดีต้องเตรียมพร้อมอะไรบ้างค่ะ ขอคำแนะนำในการเรียนต่อค่ะ ทางบ้านเราไม่มีใครสายนี้เลยเราไม่รู้จะไปปรึกษาใครดี รบกวนด้วยค่ะ😟

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่