ความหมาย"ต่างคนต่างอยู่"

ตามนั้นเลยค่ะ เราทะเลาะกับสามีรุนแรงจนเค้าไม่ยอมให้อภัยและพูดว่าหมดรักแล้ว แต่ไม่พูดเรื่องหย่าหรือเรื่องย้ายออกจากบ้าน พูดแค่ว่าต่างคนต่างอยู่ แต่ยังคงทานข้าวนอกบ้านด้วยกันไม่ทุกวัน ซักผ้าให้เราตอนเราเลิกงานช้า  ยังนอนเตียงเดียวกันไม่ทุกวัน เราลักกอดลักหอมได้แต่ไม่มากถ้ามากจะผลักออก แต่ไม่คุยกันค่ะเราถาม3คำตอบมาคำ ถามมากก็ว่ารำคาญ เรามีลูก 1 คนค่ะ อยู่กันมาเข้าปีที่ 12 ทะเลาะเรื่องอะไรอ่านจากกระทู้เก่าได้ค่ะ ตอนนี้ไม่คุยกันมา 12 วันแล้วค่ะ อึดอัดก็อึดอัด แต่อยากรู้มีใครเคยเจอแบบเรามั้ยพฤติกรรมแบบนี้คือเค้าต้องการอะไรอ่ะ จะดัดนิสัยเราหรือสงครามประสาท
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่