====> เราจะได้เห็น 1,480 หรือต่ำกว่ามั้ยครับ

กระทู้สนทนา
ดูเหมือนความกังวลถาโถมถล่มตลาดทุน ข่าวเรื่องโควิดก็ดูหนาแน่นมากขึ้น ซึ่งติดจากโรงเรียนสู่ครอบครัวกันเยอะมากขึ้น วันนี้ก็เจอรอบตัวไป 4 รายเลย งง มากๆ 4 รายคือ 4 ครอบครัว นั่นก็คงระบาดกันพอสมควรแล้วละ และถ้าระบาดหนักแบบที่ข่าวออกว่าจะพีคในอีก 2 เดือนข้างหน้า เศรษฐกิจที่แย่ คงแย่กว่าเดิม

แนะนำด้วยความหวังดี จงเก็บเงินสดไว้เยอะๆ ครับ แล้วจะได้ของถูกในอีกไม่ช้า

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่