อยู่ดีๆก็รู้สึกดิ่ง ไม่มีความสุข แบบนี้ยังปกติอยู่ไหมคะ

อยู่ดีๆก็รู้สึกดิ่ง เศร้า ไม่มีความสุขกับอะไรสักอย่างเหมือนใช้ชีวิตไปวันๆ อยากอยู่คนเดียวแล้วก็ไม่ชอบให้ใครมาวุ่นวายในชีวิต ไม่ชอบให้ใครถามถึงเรายิ่งเป็นคนที่แบบเราไม่สนิทด้วยอะ บางทีก็เศร้าแล้วก็ร้องไห้ออกมาไม่รู้ว่าเศร้าอะไร แล้วมันก็เบื่อ เบื่อทุกอย่างเลย อีกอย่างเราก็ไม่ค่อยอยากพูดกับใครอะค่ะ แบบนี้เรายังปกติอยู่ไหมคะหรือว่าเราเป็นอะไร
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่