รับจ้างเปิดบัญชี

คือเรื่องมันมีอยู่ว่าพี่ข้างบ้านเค้ามาจ้างให้แฟนเปิดบัญชีให้เค้าหน่อย อ่ะก็ไปเปิด แล้วทีนี้เมื่อต้นปีพี่เค้าโดนจับเรื่องยาแบบเอาบัญชีไปทำอะไรก็ไม่รู้ เราเลยอยากรู้ว่าถ้าเราจะไปอายัดบัญชีเราต้องไปบอกกับทางธนาคารแล้วก็ตำรวจยังไง เพราะเราเปิดที่เซเว่นมันไม่มีสมุดบัญชีเบอร์กับรหัสก็ใช้ที่ทางเค้าส่งมาให้ เราต้องไปบอกกับเค้าว่าอะไรบ้างคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่