ควรไปต่อยังไงดีครับ

กระทู้คำถาม
คือผมกับแฟนผมอ่ะ  เรารู้จักกันมาสองปีกว่าละแต่เราพึ่งคบกันจริงๆจัง ปี65นี้ เรารู้จักกันผ่านในโลกออนไลน์  แรกๆก็ดีนะ...คุยกันซัพพอร์ตกันในทุกๆอย่างแต่คงด้วยพอนานเข้าเราอยากจะเจอกันแต่อีกฝั่งก็มาหาเราไม่ได้เพราะพ่อแม่เขาไม่ยอมไห้เขามาคนเดียวเขาต้องมาด้วยเคยมีครั้งนึ่งเราคุยกันเรื่องทำงานใกล้กันอยู่ด้วยกัน  เขาก็ลงมาสัมภาษณ์งานที่จังหวัดผมอยู่แม่เขาก็มาด้วยเราจะไปหาก็ไม่ได้เพียงเพราะเขาไม่อยากไห้ครอบครัวเขารู้ว่าเราคบกัน  เราจะไปหาเธอทที่บ้านก็ไม่ได้ เพราะเธอกลัวโดนด่านั้นนี่นู้นกลัวคนขี้เสื*อกเอาเรื่องไป นินทาไรงี้  จะมานี้ก็ไม่ได้  ผมควรไปต่อยังไงดี
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่