สมัครบัตรเงินด่วนกสิกรแจ้งวงเงินแล้วแต่กดดำเนินการต่อแล้วกลับมาสู่ขั้นตอนพิจารณาอีกครั้งคืออะไรครับ

ผมได้กดสมัครสินเชื่อเงินด่วนเพื่อธุรกิจไปในวันศุกร์ที่ 1/7/65 โดยปกติ 15 นาทีจะทราบผลเบื่องต้นแล้ว แต่ของผมนั้นยังไม่ทราบผลและยังไม่ได้มีการแจ้งขอเอกสารเพิ่มเติมแต่อย่างใด ผมก็รอผลจนถึงวันอาทิตย์ก็ยังไม่มามีการแจ้งผลซักที ผมจึงทำการสมัครสินเชื่อบุคคลและบัตรกดเงินสดต่ออีก ทีนี้ขึ้นว่ารอผลพิจารณา แต่ช่วงเย็นก็มีผลการแจ้งวงเงินเบื้องต้นของบัตรกดเงินสดมาเบื้องต้นวงเงิน92,000 บาท แต่พอกดดำเนินการต่อเพื่อรับวงเงินแล้วทำไมข้อมูลการอนุมัติวงเงินถึงหายไปแล้วขึ้นมาสู่ขั้นตอนการพิจารณาอีกครั้งครับ เกี่ยวมั้ยครับที่ผมสมัครบริการสินเชื่อพร้อมๆ กันหลายตัว ผลการอนุมัติจึงรวนไปหมด เพราะน้องสาวผมสมัครทีหลังผมแต่อนุมัติสินเชื่อเงินเข้าเรียบร้อยแล้ว

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่