ความฝันที่เจอ ทั้งแฟนคนแรก แฟนที่เพิ่งเลิก และใครไม่รู้ที่เรารู้สึกดีมากๆ

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยครับ

ผมฝันถึง
     คนที่ 1 คนๆหนึ่งที่เด็กกว่าผม เกือบๆ 10 ปี ผมจำได้ทั้งความรู้สึก หน้าตา ชื่อ ยังไม่พอ ยังจำได้ว่าเขาเป็นลูกของเจ้าของร้านก๋วยเตี๋ยว(น่าจะเป็นสถานที่เฉพาะในฝัน) ได้พูดคุยกัน โทรหากัน (ผมจีบเขา)

คนที่ 2 แฟนคนแรก รักแรกๆ ที่ไม่ได้รู้อะไรแล้วแม้แต่นิด ที่มานั่งอยู่ข้างๆ ผมพร้อมกับบุคคลที่ 1
ที่ให้ความรู้สึกดี

คนที่ 3 คนที่เพิ่งเลิกไปได้ไม่นาน คบกันรู้จักกันถึง 9 ปี (จับได้ว่าเขาจับได้ว่าเขามีชู้ นอกใจผม 1 ปี จึงเลิกไป)
ผมฝันเห็นว่าเขาตั้งท้องกับคนอื่น ใส่ชุดคนท้องสีชมพู ตั้งรูปโปรไฟล์ IG
แล้วผมก็ระบายความรู้สึก ให้ทั้งคนที่ 1 และคนที่ 2 ฟัง

ความหมายคืออะไรหรอครับ 🥹
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่