Top Gun Maverick 2022 จะเข้า Netflix ในอนาคตหรือเปล่าคะ? พลาดดูในโรงหนัง เสียดายมากค่ะ T_T

สวัสดีค่ะ ก่อนอื่นเราต้องบอกก่อนว่า เราเป็น FC ของป๋าทอม ดูหนังของป๋าแทบทุกเรื่อง เก่าแค่ไหนก็พยายามหาดู แล้ว Top Gun 1986 ภาคแรก เราก็ชอบมาก พอรู้ว่ามีภาคต่อ เราก็ตั้งใจจะไปดูในโรงหนัง แต่เผอิญว่าช่วงที่หนังเข้าเราดันทำงานหนักมาก แถมมีปัญหาชีวิตถาโถมเข้ามาเยอะจนมันนอยไปหมด เลยไม่มีโอกาสได้เข้าไปดูในโรง พอมาตอนนี้ว่าง สภาพจิตโอเคขึ้น อยากไปดูหนังของป๋าแหละ แต่มันกลับไม่มีรอบฉายแล้ว เราอยู่ต่างจังหวัดอะ เสียใจมาก เลยอยากทราบว่า หนังเรื่อง Top Gun 2 จะเข้า Netflix ในอนาคตไหมคะ? คือ อยากดูมาก เสียดายมาก อยากดูจริง ๆ 

ถ้าใครรู้ รบกวนตอบทีนะคะ อยากดูมากจริง ๆ ค่ะ เสียใจ T_T
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่