อยากสอบถามเกี่ยวกับซีรี่ย์ ที่นางเองเอายาเสน่ห์ให้พระเอกกิน แล้วสลับร่าง

กระทู้คำถาม
สอบถามครับ (ลูกสาวให้ถาม^_^)
เป็นซีรี่ย์เรื่องหนึ่งที่นางเอกเป็นนักเรียนแอบชอบพระเอกที่เป็นนักฟุตบอลของโรงเรียนแล้วนางเอกก็เอายาจากนักวิทยาศาสตร์มาผสมน้ำแดงให้พระเอกกิน แต่พระเอกไม่ได้กิน เป็นเพื่อนพระเอกที่กินแทน แล้วสลับร่างกับเพื่อนพระเอก... ใครพอจะทราบไหมครับ ว่าชื่อเรื่องอะไร ลูกสาวให้ผมหา แต่ผมหาไม่เจอ รบกวนผู้รู้ด้วยนะครับ
แสดงความคิดเห็น