ท้องหรือป่าว?

สวัสดีชาวพันทิป พอดีเรามีเรื่องสงสัยเกี่ยวกับตัวเอง คือประจำเดือน เดือนที่ผ่านมาพึ่งหายดีไปเมื่อวันที่22มิ.ย แล้วเรามีเพศสัมพันธ์กับสามีช่วงวันที่21 มิ.ย(ช่วงประจำเดือนใกล้หาย) แต่ช่วงนี้เรามีอาการแปลกๆ คลื่นไส้ ปวดหัว เวียนหัวจะอ้วก หงุดหงิดวันละ10รอบ เรามีโอกาสจะท้องมั้ยคะ เราอยากมีลูกมากตอนนี้ก็ปล่อยมา4เดือนแล้ว แต่น้องยังไม่มา แต่ช่วงนี้เรามีอาการแปลกๆแบบนี้ พอจะมีความหวังบ้างมั้ยคะ ใครเคยมีประสบการณ์แบบนี้บ้าง
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่