เพียวเพียว

เกริ่นก่อนว่าผมไม่ใช่แฟนพันธุ์แท้เท่าไหร่ แต่เมื่อไหร่ที่ได้ยินว่าสาวไทยลงแข่ง หรือมีแมทซ์การแข่ง จะพยายามเข้าไปดู ให้กำลังใจ และตามข่าวผลแพ้ชนะตลอด พอดูมาเรื่อยๆแล้วรู้สึกว่าโดนเพียวตกครับ เวลาได้แต้มหรือชนะเซ็ท นางจะมีท่าดีใจที่น่ารักมาก เหมือนเด็กน้อย ยิ้มแก้มบานกระโดดดีใจแบบเด็กๆ มีใครคิดเหมือนผมปะครับ
แสดงความคิดเห็น