สรุปแล้ว nissan almera 2020 สามารถใช้ android auto ได้ไหมครับ

เห็นเปิดตัว nissan almera 2022 มาซึ่งเป็น minor change ระบบภายในแทบจะเหมือนกันหมด เห็นชัดต่างกันตรงชุดเครื่องเสียง ที่รองรับ android auto ด้วย (แต่ body เดียวกัน)

เลยอยากทราบว่าคนที่ซื้อรุ่น 2020 ไป จะมีโอกาสอัพเกรด หรือซื้ออะไรเพิ่มเติมเพื่อให้รองรับ android auto ได้ไหมครับ (ขอแบบไม่เปลี่ยนจอใหม่ หรือติดตั้งกล่องอื่นเพิ่มนะครับ)

ขอบคุณทุกคำตอบนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่