โดนเสนอประกันจากบัตรเครดิต แล้วเผลอตอบตกลง สามารถยกเลิกเลยได้ไหม

เมื่อวานนี้ มีเจ้าหน้าที่จาก KTC โทรเข้ามา บอกรบกวนเวลาขอแจ้งสิทธิ์พิเศษจากบัตร ก็เลยฟังๆไปเพื่อให้รู้สิทธิ์ รวมทั้งขอยืนยันข้อมูลบัตร พูดถึงประกันต่างๆ ตอนแรกเราก็คิดว่าฟรี เสนอมา 15 นาที พึ่งจะมาบอกจะตัดเบี้ยประกันจากบัตร 650 บาทต่อเดือน แล้วเราเผลอตกลงไปเพราะความรีบ + ไม่ได้ศึกษาข้อมูลให้ดีก่อน เลยอยากถาม KTC ว่าสามารถดำเนินการยกเลิกก่อนทำการตัดบัตร หรือส่งเล่มประกันมาให้ได้ไหมครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่