เข้ามหาลัยทำยังไงให้สนิทกับเพื่อนๆเร็วๆคะ

จขกท.เป็นเด็กซิ่วจากปี64ค่ะ ไม่มีเพื่อนสนิทมาเรียนที่เดียวกันเลย ปกติเรามีแต่เพื่อนผู้ชาย มาอยู่ที่ใหม่ก็มีกลุ่มเพื่อนผู้หญิงมาคุยมาเดินด้วยอยู่นะคะ แต่เราอึดอัดทำตัวไม่ถูก จริงๆอยากสนิทกับเขานะ อยากจะคลายความอึดอัดนั้นลง เราโลกส่วนตัวสูงอยู่แล้วด้วยค่ะ ถ้ายังไม่สนิทมากเราจะชอบอยู่คนเดียว แต่เราก็อยากเปิดใจสนิทกับเพื่อนกลุ่มนี้เร็วๆ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่