รักน้อยลงแต่ผูกพันธ์มากขึ้น ความสัมพันธ์แบบนี้จะจบไหมครับ

สวัสดีครับ
ผมเริ่มรู้สึกว่าผมไม่ได้รักแฟนผมมากมายดหมือนเมื่อก่อนแล้ว แต่ความผูกพันธ์ทำให้ผมอยู่ในหน้าที่นี้ครับ
ผมคิดว่าสักวันมันต้องจบแน่ๆ เหมือนการนับถอยหลังแบบไม่รู้ตัวว่าใช้เวลาเท่าไร ปัญหามันก็ติดอยู่ที่แฟนผมเขาก็ดูจะรักผมมากๆครับ ผมแค่อยากรู้ว่าผมควรอยู่เป็นความสุขให้เขาหรือควรจะถอยออกมาครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่