ผมอยากมีไรกับผู้หญิงที่ผมรักมากๆคนนึงแต่สุดท้ายผมก็ไม่กล้าทำแบบนั้นเพราะกลัวว่าจะเสียเขาไป

กระทู้คำถาม
คือผมมีปัญหาเรื่องนี้มากๆไม่กล้าปรึกษาใคร ผมกับน้องเค้าเราคุยกันตั้งแต่ พ.ย.64และคบกันแบบแฟน มีจูบมีกอดกันจนเป็นเรื่องปกติ แต่สิ่งที่ไม่กล้าทำก็คือการมีไรกัน จนวันหนึ่งเราตัดสินใจลองนอนด้วยกัน เราทำทุกอย่างเหมือนตอนที่มีไรกันยกเว้นการสอดใส่และทุกครั้งที่ทำ อารมณ์ผมพาไปทุกครั้งไม่ใช่ทำเล่นๆ ส่วนน้องเค้าปฏิเสธทุกครั้งที่ผมขอ ทุกครั้งที่ผมจะเผด็จศึกคำพูดที่ผมเคยพูดกับน้องเค้าว่าผมจะไม่ฝืนใจเค้าก็ลอยเข้ามาในหัวตลอดแล้วสุดท้ายก็แยกย้ายกันกลับบ้านโดยไม่มีอะไรเกิดขึ้นและไม่ใช่ครั้งแรกที่เป็นแบบนี้ ใจหนึ่งก็คิดว่าทำดีแล้วไม่ผิดคำพูดตัวเองเป็นสุภาพบุรุษแต่อีกใจหนึ่งก็กลัวว่าผมจะดูเป็นคนโง่แล้วจะกลายเป็นคนน่าเบื่อในที่สุด **ปล.ผมผ่านผู้หญิงมาเยอะมากๆผมไม่ได้เนิร์ส แต่พอกับคนนี้ผมกลับไม่กล้าทำไรแบบนั้น ผมกลัวจะเสียเค้าไป ผมกลัวเค้าและผู้ใหญ่จะผิดหวังในตัวผม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่