ทำไงให้แมวข่วน

กระทู้คำถาม
ตามชื่อกระทู้เลยค่ะ เรามีแมวอยู่สองตัวไม่เคยข่วน ไม่เคยกัดเราซักที จนบางทีเราคิดว่าน้องไม่อยากสนิทกับเราถึงไม่ยอมข่วนเราเราอยากมีรอยแผลจากอุ้งมือเล็กๆนั่น น้องชอบมานอนด้วย มาอ้อน แต่ทำไมไม่ข่วนเราเลยคะ เราอยากให้น้องโมโหเราแล้วจัดการเราซักที เราอยากมีแผลบ้าง บางทีเราก็แอบนอยน้องนะ เพราะน้องไปข่วนแต่น้องเรา น้องเรามีแผลตลอดเลย เฮ้อ น้องแมวไม่รักเราหรอคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่