เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ขอคำแนะนำที่พักเที่ยว Switzerland ด้วยครับ เที่ยว Grinderwald, Zermatt, Villa Honegg, Zurich

การเดินทาง จะเดินทางมาจาก Milan ครับ
โดยใจอยากย้ายที่พักให้น้อยที่สุดครับ อะไรเดินทางไป one day trip ได้ก็จัดตามนั้น

อ่านๆมาเห็นหลายคนแนะนำให้พัก Interlakan เลยอยากขอถามความเป็นไปได้และขอคำแนะนำการพักในเมืองต่างๆด้วยครับ เน้นเที่ยวสบายไม่ต้องแบกกระเป๋าเยอะ

ปล. ขอถามนอกเรื่องคือ Villa Honegg ผมแทบจะอยู่แต่ที่พักเลยไหมครับ เพราะไม่ค่อยมีที่เที่ยวมากนัก และเดินทางจาก interlakan จะสามารถหา taxi ไปส่งได้ไหมครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่