เรียนต่อโท UK : York St John university ค่าเทอมถูกดี

เพิ่งเริ่มหาข้อมูลไปเรียนต่ออังกฤษ ซึ่งค่าเทอมแต่ละยูก็จะแพงแตกต่างกันไป แต่ไปเจอ
York St John University ค่าเทอมประมาณ8,000 -10,000 Pound (4แสนบาท) น่าจะถูกที่สุดเท่าที่หาเจอเลย

ที่สนใจเพราะค่าเทอมค่อนข้างถูก แต่ก็เข้าใจเพราะ Ranking ไม่ค่อยดีเท่าไร แต่ก็ยังคิดว่าโอเคอยู่

มีใครมีข้อมูลเพิ่มเติมยูนี้มั้ยครับ หรือมีกลุ่มนักเรียนไทย ยูนี้มั้ยครับ หรือมีอะไรอยากแชร์เล่าให้ฟังมั้ยครับ

หรือมียูไหนค่าเทอมประมาณแถวๆนี้ อีกบ้างมั้ยครับ

ปล. ทำงานแล้ว หลายปี, เกียรตินิยมอันดับ2 มธ(อินเตอร์)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่