น้องจะแสดงให้พี่พู่ด้วยค่ะว่าบอลเร็วจ่ายยังไง น้องมีสูตรปั้นสาวกูเนสจนเฉิดฉาย สาวควิกสามารถนำไปปรับกับสาวเตยได้นะ

กระทู้สนทนา
ถึงแม้ทัวร์ตุรกีจะดูบ้งๆ แต่สามารถดึงศักยภาพบอลเร็วออกได้ปังมาก นี่แหละที่เรียกว่าบอลเร็วแบกหัวเสา ทัวร์นี้สาวกูเนสดูเฉิดฉายมากทุบไป 112 แต้มจุกๆ ป้าเอด้าก็ 79 แต้มปังงๆๆ พี่พู่อยากให้น้องออซว๊ากเรียกฟอร์มมั้ยค่ะบินมาฝึกกับโค้ชสาวกุยยณ พันทิป เอ้ยย!!! หรือ จะมาอิสตันบูลก็ได้ น้องออซเห็นสาวเตยทัวร์นี้ทำไป 46 แต้มเองคือสาวเตยดูไม่ไชน์นิ่งเลอออ ซิกเนเจอร์บอลสั้นบอลเร็วหายไปค่ะ ทีมไทย พี่พู่ พี่ด่วนต้องดึงศักยภาพนี้ออกมานะคะ แม้แต่สาวทิมเมอร์แมน สาวจูเลียต MB สาวส้มก็ยังไชน์นิ่งงค่ะ ตุรกีรออยู่ไฟนอลนะคะ เอหรือจะเดินหมากเล่นเกมส์ดีคะ??? ตอนตุรกีอยู่ 7 ไทยอยู่ 8 เอน้องไปบอกลุงกุยเล่นเกมส์ดีกว่าา กรั่กๆๆๆๆๆ 
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่