ลูกเริ่มแต่งตัวแซ่บค่ะ

ลูกสาวดิฉันอายุ17 แต่เหมือนว่าเดี๋ยวนี้วันหยุดเวลาออกจากบ้านชอบมีเว้ามีสายเดียวขาสั้น ซึ่งไม่เหมือนสมัยก่อนหน้าที่จะใส่มีแขนแต่ขาสั้น ซึ่งดิฉันก็พอเข้าใจแต่ก็อดห่วงไม่ได้ค่ะลูกสาวดิฉันบอกหนูเรียนจะเรียบร้อยแต่ขอไม่เรียบร้อยวันหยุด เราก็เข้าใจวัยค่ะแต่จะมีนักเรียนชายทั้งนั้นเลยมากดไลกดชมก็อดห่วงไม่ได้เฉยๆ ความกังวลเป็นในส่วนเรื่องเพศศึกษาค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่