บัตรกดเงินสด Xpress cash กสิกรไทย

สวัสดีครับ ขอสอบถาม วงเงินบัตรกดเงินสด Xpress cash ของกสิกร พึ่งอนุมัติเเละโอนเงินเจ้าบัญชีมา ได้วงเงิน 8000บ.  เเต่ยังไม่ได้บัตรเเละรหัส ขอสอบถามนะครับ  

1.เราสามารถใช้วงเงินที่โอนเข้าบัญชีเราได้เลยไหม
2.วงเงิน8000 ถ้ากดใช้หมด ดอกจะคิดเท่าไหร่ ยังไง
3.สามารถเเบ่งชำระได้ไหมหรือชำระทีเดียว8000

ผมได้ศึกษาในหลายสำนักเเต่ยังไม่ค่อยเข้าใจครับ เลยขอพื้นที่นี้ได้หาความรู้ครับผม

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่