แบบนี้จะเป็นอะไรรึเปล่า

คือเมื่อวานได้มี พสพ. กับแฟนอ่ะค่ะ แล้วทีนี้เราพึ่งหายจากการเป็นเมนส์ได้ 3 วัน และใช้วิธีการหลั่งนอกค่ะ เราเลยคิดว่าไข่ยังไม่ตกไม่เป็นอะไร (เป็นคนที่นับวันตกไข่คลาดเคลื่อนด้วยแหละค่ะ) พอวันถัดมามีอาการคลื่นไส้ ไม่แน่ใจว่ามาจากอาการโรคกระเพราะของเราหรืออะไรนะคะ และก็มีอาการท้องป่องอ่ะค่ะ เราเลยเริ่มสั่นๆแล้ว เลยไปซื้อยาคุมฉฉ.มาทาน ตอนนี้ทานได้ 1 เม็ด เราพึ่งมากินวันที่ 2 ถัดจากวันที่มี พสพ. คือเราอยากทราบว่าแบบนี้คือท้องแล้วรึเปล่าคะ TT
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่