มีวิธีทำให้เลิกคิดได้ไหมคะ

วันนั้นเราไปร้านเหล้า คือวันนั้นเมามาก ไปกับเพื่อนสองคน รุ่นน้องก็มานั่งกินด้วย พอจะกลับเราเมามากเราไม่ไหว คือพากันแกเราไปหน้าร้าน(เราอ้วกใส่ขาน้องด้วย🥹น่าอายมาก) คือวันนั้นดื่มหนักมากค่ะ จนถึงวันนี้เรายังคิดอยู่เลย แต่เราก็ผิดที่ดื่มเยอะแล้วเมา แต่เราอยากลืมเหตุการณ์วันนั้นมากเลยค่ะ ว่าเราเมาแล้วอ้วกใส่น้องใส่เพื่อน วันนั้นแบบเมาเหมือนหมา😂😂 (ครั้งต่อไปจะไม่เป็นแบบนี้ ขอนั่งสวยๆละกันค่ะ เข็ดแล้ว)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่