้เลิกกับแฟน เพราะแฟนติดคาบาร่า กลายเป็นว่าเราเป็นคนใจดำเหรอครับ

ขอเล่าก่อนว่า ตอนที่ยังคบกันเป็นแฟน แฟนไม่เคยบอกว่าได้เล่นพวกคาบาร่าอะไรเลย   มารู้เพราะคนใกล้ตัวผมมาทวงเงินที่แฟนเป็นคนยืมไปแล้วอ้างชื่อผม  พอไปถามก็บอกว่า เงินที่ยืมคนอื่นมานั้นแฟนได้เอาไปลงกับคาบาร่าหมดแล้ว  ผมเลยขอให้เขาสัญญาว่าจะไม่กลับไปเล่นคาบาร่าอีก แลกกับที่ผมจะใช้หนี้ที่เขายืมคนอื่นมาให้ซึ่งก็เป็นจำนวนเงินเกือบครึ่งแสน ซึ่งแฟนก็รับปาก  แต่หลังจากนั้นไม่ถึง 1 เดือน  ก็รู้ว่าแฟนเป็นหนี้อีก แต่รอบนี้เป็นหนี้นอกระบบ  ผมเลยขอเลิกกับแฟน  เพราะแฟนไม่ได้รักษาสัญญาที่ให้ไว้  ซึ่งแฟนก็ยอมรับการเลิกราครั้งนี้ แต่ตอนหลังไปโพสเฟสในทำนองที่ว่า ผมเป็นคนใจดำ มาทิ้งกันตอนเขาลำบาก

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่