เลิกเถอะค่ะคอมเม้นท์แบบ ตุรกี เขี่ย ไทย ตกรอบ

เราว่าตุรกีไม่มีความจำเป็นอะไรต้องเขี่ยไทยตกรอบนะ เพราะทุกปีที่ผ่านมาทีมไทยยังไม่เข้ารอบสุดท้ายเลย ถ้าไม่นับ WGP 2012เถ้าถ้าเขาจะเขี่ยไทย เค้าเขี่ยจีน สหรัฐ บราซิล ทีมใหญ่ๆไม่ดีกว่าหรอ  ไทยเองถ้าอยากเข้ารอบ 8 ทีม ก็ต้องชนะ 3-4 ทีมในสนาม3 แค่นี้ก็เข้า8แล้ว อยู่ตามหลักความเป็นจริงค่ะ
ส่วนตัว นกฬ เองเค้าไม่ได้คาดหวังตั้งแต่แรกอยู่แล้วว่าจะเข้า  เพราะฉะนั้นจะเข้าไม่เข้าก็ทำดีที่สุดแล้ว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่