สอบถาม ทรู ครับ

ขอรบกวนโปรเนตบ้านไฟเบอร์หน่อยครับ ตอนนี้อยากย้ายค่ายแล้ว มีโปรเนตบ้านตัวไหนแนะนำไหมครับ ตอนนี้มือถือใช้ทรูแบบเติมเงินครับ เติมเดือนละ ๒๐๐ บาท ความต้องการอยากได้รายเดือนแบบค่าใช้จ่ายต่ำที่สุด ได้เนตสัก 300/300 ก็โอเครแล้ว สิทธิการโทรฟรีหรือให้กล่องมาดู tv ไม่เน้นเลย ไวไฟนอกบ้านไม่เน้นครับ

แสดงความคิดเห็น