เน็ตบ้านทรู

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ มีใครเคยเจอแบบเรามัยค่ะ อยู่ดีๆทรูโทรมาให้เน็ตโทรศัพท์เราเพิ่มเราบอกว่าเราไม่ได้ใช้ซิมนั้นแล้ว ก็ยัดโปรเน็ตให้ทั้งๆที่เราไม่มีซิมอยู่ กลายเป็นเราติดสัญญาไม่สามารถยกเลิกได้อีก1ปี แล้วซิมเราก็ไม่ได้ใช้***เป็นเน็ตบ้าน+กล่อง+ซิม เราใช้แค่เน็ตบ้านซึ่งไม่มีการปรับเปลี่ยนอะไรให้ เหมือนอยู่ดีๆยัดโปรให้แบบนี้มันได้หราค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่