ท้องแล้วเบื่ออาหารแค่คิดแค่เห็นของกินก็อยากอ้วกแถมสามีไม่เข้าใจคุณแม่อย่างเราอี๊กกก

ตั้งครรภ์ได้7w+5dค่ะ แต่มีอาการเบื่ออาหาร ไม่อยากกินอะไร กินไปหน่อยนึงก็ทิ้งแต่มีอาการเหมือนหิว พอแฟนเอาข้าวมาให้กินเรากับไม่อยากค่ะ แถมแฟนเราไม่เข้าใจอีกด้วยบอกว่าเราคิดไปเองว่าเบื่ออาหาร พยายามบังคับให้กิน เห้อออ ทำไมผู้ชายไม่เข้าใจเราเลย55555 เราก็กังวลนะค้ะช่วงนี้คิดมากหลายเรื่องเลยค่ะ (เราห้ามความคิดมากเราไม่ได้จริงๆ) กลัวลูกได้รับสารอาหารไม่เพียงพอค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่