เลิกกับแฟนแล้วกับมาคบกัน

คือคบกับแฟนมา4ปี อยู่ด้วยกันแล้วทะเลาะกันหนักอยู่ครับเขาก็เก็บเสื้อผ้าออกไปอยู่ห้องเพื่อนได้ประมาณ1เดือน แล้วผมก็ตามง้อเขามา1เดือนเขาก็กลับมาแล้วเขาก็กลับมาก็ข่นของกลับมาได้ประมาณ3วันแล้ว แต่ไปดูโทรศัพเขาว่ามีรูปกับผู้ชายคนอื่นกอดกันด้วยลบไปแล้วแต่ยังลบไม่หมด แต่ตลอดที่คบกันไม่เคยเจ้าชู้เลยครับ พอเห็นถึงกับพูดไม่พูดออกทำไรไม่ถูกเลย ตอนนี้ไม่รู้จะเอายังไงต่อเลยครับ ขอความคิดเห็นคนอื่นหน่อยครับว่าผมจะเอายังไงต่อดี
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่