ตามหาการ์ตูนเก่ามากๆ

รายละเอียดค่อนข้างไม่ชัด เคยดูสมัยที่ยังเป็นเด็กเลยค่ะน่าจะ10-20ปีมาแล้ว

จำได้เพียงแค่ตัวเอกเป็นผู้ชายวัยกลางคน และนางเอกเป็นผู้หญิงที่อายุน้อยกว่ามากๆ จำไม่พลาดคือเด็กกว่าครึ่งของพระเอกเกือบเป็นพ่อลูกกันเลย ขับหุ่นรบด้วย นางเอกโดนพระเอกช่วยเอาไว้ แล้วเอามาขับหุ่นรบ (เอาจริงๆก็ไม่แน่ใจว่าใช่คู่เอกไหม) ไม่แน่ใจว่าเป็นกันดั้มหรือหุ่นเหล็ก เนื้อหาในเรื่องค่อนข้างมีฉากหวาบหวิว โป๊เปลือย เดาว่าน่าจะตีตลาดผู้ใหญ่ในสมัยนั้น ไม่รู้ข้อมูลเยอะพอไหมนะคะ แต่ติดใจมากนานมากหาไม่เจอเลยค่ะ สีหุ่นรบถ้าจำไม่ผิดไม่ค่อยฉูดฉาดเท่าไหร่ค่ะ รบกวนด้วยนะคะ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
Godannar
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่