เน็ตDtac

เมื่อก่อนเราใช้โปร 120บ. 7 วัน เเล้วเหมือนว่ามันจะต่อระบบให้เอง คือเราเติมเงินไป 150 บาท มันก็หักไป เหลือรวมๆ 20กว่าบาท เเล้วเราไม่อยากใช้โปรนี้เลยยกเลิก เเต่ว่ามันก็คือหักตังเราไปเเล้ว  ไม่ได้คืน ที่เรายกเลิกไป เราก็คิดว่าเออเดียวก็ใช้ได้อีก 7วันละมั้ง เพราะหักตังในระบบไปเเล้ว เเต่เปล่าเลยจ้า วันนี้มันขึ้นว่าขณะนี้คุณใช้เน็ตความเร็วสูงสุด ครบจำนวนแล้วค่ะ
ไอ้เราก็งงดิ่พึ่งหักตังไปเองมาเน็ตหมดอะไร เเล้วมันขึ้นอีกว่า คุณใช้เน็ตไปประมาณ 10.00 บาท แล้วค่ะ ไอ้เรารีบปิดเน็ตไม่ทัน คือมันงงค่ะ เงินเราก็จ่ายได้เงินเราไปเเล้วเน็ตก็ยังไม่ได้  ตังก็ไม่ได้ ต้องทำยังไงหรอค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่