เปลี่ยนโทรศัพท์จากแอนดรอยมาIOS แล้วหาแอปโหลดหนังไม่เจอครับ

กระทู้คำถาม
แต่ก่อนที่ใช้แอนดรอย ผมจะโหลดหนังผ่านแอป US browser เวลามีหนังออกโรงมาแล้วลงเว็ปแบบHD จะชอบเก็บมาไว้ดูในเครื่อง  แต่พอเปลี่ยนมาเป็น iOS กับไม่มีแอป U.C ให้โหลดเลยครับ ก็เลยไม่รู้ว่าจะมีแอปตัวไหนของ iOS ที่จะใช้แทนได้บ้างครับ
...ปกติดูในเว็ปมันจะชอบมี โฆษณามาขั้นบ้าง หรือค้างบ้างแหละ ก็เลยชอบโหลดมาดูเองมากกว่า....
ปล. ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่