ครั้งนึงผมเคยสารภาพรักกับอาจารย์คนนึง

ครั้งนึงผมเคยมาเล่าประสบการณ์ของผม ว่าครั้งนึงผมเคยสารภาพรักกับอาจารย์คนนึง เขาเคยบอกผมนะครับ ว่าจีบยากนะ ผมก็บอกว่าจะลอง คือผมไม่รู้หรอกครับ ว่าสเปกเขาเป็นแบบไหน ไม่รู้ว่าเขาจะชอบผมมั้ย แต่ในเมื่อมันมีโอกาส ผมก็จะทำมันให้ดีที่สุด ผมไม่รู้จะทำยังไงกับการจีบเขา ผมก็ได้เพียงแชทไปคุย แต่3วันอ่าน 5วันตอบอะครับ สุดท้ายผมเลยตัดสินใจขอจบเรื่องนี้ไว้เท่านี้ เพราะผมรู้สึกว่า ไม่น่าเหมาะสมกันเท่าไหร่ ผมกำหนดมันเองแหล่ะครับ ว่าเราสองคนไม่น่าเหมาะสมกัน ผมไม่อยากรบกวนเขา เพราะรู้สึกว่า เขาไม่ค่อยสะดวกตอบ ไม่สะดวกคุย จะจีบยังไงก่อน แชทยังไม่ตอบ แชทหนักขวามากแม่ เขาก็บอกนะ ว่าไม่ได้รบกวนอะไร แต่แม่ การกระทำคือไม่ได้กวน และไม่ตอบอะแม่ สุดท้าย ผมลบเฟสออก ตัดปัญหา จบปัญหาเลย 
*****ผมควรทำไงต่อดีครับ ยังชอบอยู่เลย ยังไม่ได้กินกันเลยนะ5555
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่