รบกวนผู้รู้ช่วยดูดวงให้หน่อยค่ะ

ต่อเนื่องมาจากกระทู้แรก ดิฉันดันจำเวลาเกิดตัวเองไม่ได้เลย ไปถามคุณแม่มาค่ะ 
อยากรู้อยู่2เรื่อง   ดิฉันจะได้มีคู่ชีวิตได้อยุ่ร่วมกันมั้ย   กับอีกคำถามคิอ ดิฉันอยากมีลูกคะ (สามียังหาไม่ได้เลย--") 
จะมีโอกาสท้องมั้ยหรือในอนาคตจะได้รับอุปการะเด็กมาเลี้ยงมั้ยค่ะ 
 เกิดวันที่ 14 ก.พ. 2536 เวลา 22:00(ไม่แน่ใจนาทีค่ะ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่