ในกลุ่มหมวกฟางคิดว่าใครได้คู่ใคร?

กระทู้คำถาม
คิดกันไหมว่า ถ้าคนในกลุ่มหมวกฟางรักกันเอง ใครมีโอกาสได้คู่กันมากที่สุด เอาแค่ในกลุ่มหมวกฟางนะ สำหรับเรา ไม่รู้ทำไมคิดว่าซันจิจะได้คู่กับนามิก็ไม่รู้ รู้สึกเหมือนจะมีโอกาส ลูฟี่นามิก็เป็นไปได้ ถ้าลูฟี่สนใจเรื่องความรักนะ55 โซโลโรบินก็น่าคิด แต่เราว่าโรบินมีลุ้นได้คู่กับแฟรงกี้มากกว่า ความคิดเรานะ คนอื่นคิดว่าไงบาง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่