เมื่อคนที่มาชอบเรา อยู่ๆก็เขาเลิกชอบ!!!???

กระทู้นี้เรามาขอระบายนะคะ55555
มาเข้าเรื่องกันเลยนะคะ คือมีผู้ชายคนนึงค่ะเขามาชอบเรา รุ่นเดียวกันนะคะ เขาเเชร์โพสลงสตอรี่ถึงเราบ่อยมาก ทักมาหาเราตลอดเลย ทักมามอนิ่งทุกเช้า เเต่งงที่ไม่บอกฝันดีนี่เเหละ5555 เขาชวนเล่นเกมบ้าง พอเราปฏิเสธเพื่อนเขาคนนั้นก็พยายามตื้อให้เรามาเล่นด้วย ก็โอเคยอมๆไปสักตานึง  เเล้วตอนที่เดินผ่านอะไรกันเพื่อนๆเขาก็เเซวกัน จนเราไม่กล้าเดินเลย ต้องอ้อมไปทางอื่นเพราะบางทีเเอบรู้สึกอึดอัดประมาณนึงเลยค่ะ เเต่เอาตรงๆนะคะเราไม่ได้มีความรู้สึกที่ชอบเขาเลย อาจจะยังรู้สึกไม่เข้ากันเเหละ เราเคยลองพยายามลองเปิดใจนะคะเเต่คือมันไม่ได้เลย พอเวลาผ่านมาเรื่อยๆเขาก็เลิกชอบเราค่ะ เป็นเรื่องปกติเเหละที่เราต้องมูฟออนจากคนๆนึงช่ายม้ายล่า นั่นแหละค่ะพอเขาเลิกชอบเรา เลิกทักมาหาเรา พอเดินผ่านกันเดินสวนกัน เขาก็ไม่หันมาไม่สนใจเเต่เพื่อนเขาอาจมีเลิ่กลั่กกันบ้าง บางทีเราก็เเอบนอยด์เเบบไร้สาระมากก!! เเอบนอยด์คนเดียวนะคะ5555ความรู้สึกตัวเองตอนนั้นมันเเบบ อยากให้เขามาชอบเราอีกจัง เหมือนเราขาดอะไรไปสักอย่างเลย เงียบๆ รู้สึกหึงเวลาเขาไปชอบคนอื่น เเต่ทั้งๆที่ตัวเองไม่ได้รู้สึกอะไรกับเขาเเต่ก็ยังทำเหมือนเเอบหวงก้างอ่ะ โอ้ยยย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่