ลูกแบดขนไก่20บาทความทนต่างกันกับหลอดละ600-700มั้ยครับ

ปกติที่เล่นก็ซื้อลูกละ20บาทมา(ของhorse)ตีไม่ถึงชมลูกพัง ก็ลองไปศึกษามาก็เจอRSL เห็นบอกทนๆ ผมอยากรู้ว่าความทนมันต่างกันมากมั้ยครับ งบไม่ค่อยมี ผมเพิ่งซื้อลูกเหลืองyonexมาด้วยครับอยากศึกษาเผื่อไว้ครับ ผมเล่นกับเพื่อนครับ ตีไม่ได้เก่ง กลัวซื้อแพงๆมาแล้วลูกพังไว
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่