คิดยังไงกับการที่แฟนตัวเองคุยกับแฟนเก่าและไปไหนมาไหนกับแฟนเก่า

แฟนผมกับผมอยู่คนละจังหวัดกันซึ่งห่างไกลกันมากเดือนนึงจะมีโอกาสได้ไปหาแฟนแค่สัปดาห์นึง เราก็มีความสุขมากในทุกๆครั้งที่เจอกัน แต่มีอยู่ครั้งหนึ่งแฟนผมบอกว่าแฟนเก่าทักมาผมก็ถามว่าทักมาทำไมแฟนผมก็บอกว่าทักมาปรึกษาทักแบบเพื่อนคุยกันเฉยๆ ผมก็พยายามไม่คิดมากแล้วก็ตามใจแฟนทุกอย่างแล้วมีครั้งนึงแฟนผมขอออกไปกินข้าวกับแฟนเก่าผมเลยถามว่าทำไมต้องไปแฟนผมก็บอกว่าก็ไม่ได้เจอกันนานแล้วเพื่อนกันก็อยากไปกินข้าวด้วยกันบ้างไม่ได้หรอผมก็ตามใจแฟนผมอีกเหมือนเคยแล้วทีนี้ก็หนักขึ้นเรื่องไปกินข้าวด้วยกันบ่อยขึ้นทุกๆครั้งที่แฟนผมไปกินข้าวกับแฟนเก่าโทรศัพท์ของแฟนผมเขาจะไม่ยอมจับเลยผมทักไปแฟนผมจะไม่ตอบผมสักคำจนกว่าจะถึงห้องเป็นอย่างนี้ตลอด 5-6 ครั้ง ผมเลยอยากสอบถามทุกคนว่าสรุปแล้วผมเป็นแฟนเขาหรือว่าแฟนเก่าเขาเป็นแฟนเขากันแน่
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่