ขอคำแนะนำ Anker power bank ครับ

กระทู้คำถาม
ใช้ Iphone 13 ครับ เล็ง Power Bank Anker 622 ไว้ เพราะราคาถูกกว่า Apple MagSafe พอสมควร  แต่อ่านตามที่รีวิวของฝรั่ง ข้อเสียคือ ระหว่างชาร์ตติดกับหลังIphone เพื่อใช้งานโทรศัพท์ไปด้วย  ตัวแบตฯจะร้อน ใส่กระเป๋ากางเกงนี่รู้สึกมีของร้อนในกระเป๋าเลย  จริงมั๊ยครับ?  
    และมี Anker รุ่นใหนแนะนำมั๊ยครับ สำหรับใช้กับ Iphone 13   
    และอีก 1 คำถามที่ขอคำแนะนำครับ.....Apple Magsafe สำหรับ IP13 สั่งซื้อจากที่ใดที่ดีที่สุด  (ผมอยู่ต่างจว.ไกลกรุงเทพ)
**ขอบคุณสำหรับคำแนะนำมาล่วงหน้าครับ

Anker 622 จะมีฝาพับตั้งองศาเมื่อประกบกับ IP13
ถ้าความร้อนของแบตฯไม่มีอันตราย น่าใช้มั๊ยครับ ?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่